ข่าวประชาสัมพันธ์
![](/images/PR/2024/01/S__8454163.jpg)
สมาคมนิสิตเก่านิติศาสตร์จุฬาฯ ขอแสดงความยินดีอย่างยิ่งกับท่านอาจารย์สำเรียง เมฆเกรียงไกร ในโอกาสที่ได้รับรางวัลนิสิตเก่ารัฐศาสตร์ดีเด่น ประจำปี 2567
- by lawchulaalumni administrator
สมาคมนิสิตเก่านิติศาสตร์จุฬาฯ ขอแสดงความยินดีอย่างยิ่งกับท่านอาจารย์สำเรียง เมฆเกรียงไกร ในโอกาสที่ได้รับรางวัลนิสิตเก่ารัฐศาสตร์ดีเด่น ประจำปี 2567
Comments
- No comments found
Leave a comment