Articles

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 »

ผู้ให้ย่อมเป็นที่รัก

โดย admin เมื่อ Fri, 9 Feb 2018






งานฟุตบอลประเพณีจุฬาฯ-ธรรมศาสตร์ ครั้งที่ 72

โดย admin เมื่อ Sat, 3 Feb 2018




ฬ.แซยิด เราก็จะคิดถึงกันมากหน่อย

โดย admin เมื่อ Sat, 27 Jan 2018




สาส์นจากนายกสมาคมนิสิตเก่านิติศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

โดย admin เมื่อ Thu, 21 Dec 2017






ภาพความประทับใจ ฬ ในการต้อนรับ ตูน และมอบเงิน จำนวน 999,999 บาท

โดย admin เมื่อ Sun, 3 Dec 2017






งาน Reunion "ฬ๓๐ ... ๓๐ ปี ที่เป็นเพื่อนกัน"

โดย admin เมื่อ Sun, 26 Nov 2017


งาน Reunion "ฬ๓๐ ... ๓๐ ปี ที่เป็นเพื่อนกัน"...เมื่อวันเสาร์ที่ ๒๕ พ.ย. นี้ @ Bistro Convent ของเพื่อนร่วมรุ่นปุ๊กกี้...โดยได้รับเกียรติจากท่านคณบดีเตย ฬ ๓๒ และ น้องอุ้ม กะ ครูบี AF ฬ ๓๓ มาร่วมงาน และร่วมร้องเพลง...





ฬ.17 ร่วมทำบุญอุทิศส่วนกุศลให้เพื่อนร่วมรุ่นที่ล่วงลับ

โดย admin เมื่อ Sat, 25 Nov 2017


ฬ.17 ร่วมทำบุญอุทิศส่วนกุศลให้เพื่อนร่วมรุ่นที่ล่วงลับไปแล้ว ณ วัดปทุมวนาราม เมื่อวันที่ 25 พฤศจิกายน 2560



งานเลี้ยงแสดงความยินดีกับ ศ.พิเศษ เข็มชัย ชุติวงศ์ อัยการสูงสุดที่ สนจ.

โดย admin เมื่อ Tue, 14 Nov 2017


คูณสุรพล สร้างสมวงษ์ นายกสมาคมนิสิตเก่านิติศาสตร์ จุฬาฯ มอบช่อดอกไม้แสดงควมยืนดีกับศาสตราจารย์พิเศษ เข็มชัย ชุติวงศ์


งานเลี้ยงแสดงความยินดีกับ ศาสตราจารย์พิเศษ เข็มชัย ชุติวงศ์ อัยการสูงสุด ที่สมาคมนิสิตเก่าจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย จัดโดยสมาคมนิสิตเก่านิติศาสตร์​



งานเลี้ยงอำลาและรับตำแหน่งของคณบดีคณะนิติศาสตร์​ จุฬาฯ และเลี้ยงแสดงความยินดี

โดย admin เมื่อ Tue, 26 Sep 2017

งานเลี้ยงแสดงความยินดีกับ ผศ.ดร.ปารีณา​ ศรีวณิชย์​ ในโอกาสรับตำแหน่ง​คณบดีคณะนิติศาสตร์​ จุฬาฯ​ ณ ห้อง Winning​ Post RBSC จัดโดยสมาคมนิสิตเก่านิติศาสตร์​






นายกสมาคมนิสิตเก่านิติศาสตร์ จุฬา พบตัวแทนรุ่น

โดย admin เมื่อ Sat, 19 Aug 2017

คูณสุรพล สร้างสมวงษ์ นายกสมาคมนิสิตเก่านิติศาสตร์ จุฬา พบตัวแทนรุ่นที่คณะ







1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 »

กิจกรรมสมาคม

---------------------------------------------